RAIS MAGUFULI AMTUMBUA NAIBU WAZIRI WA AFYA USIKU HUU/AMTEUA ALIYEKUWA MBUNGE CHADEMA KUSHIKA NAFASI Download

Send to your friends
Add
  • May 16, 2020

Comments

  • Magella Said
    Magella Said 4 months ago

    HAPA KAZI TU, NADHANI HUYU ATATUFAA, HII INADHIHIRISHA WAZI WALE WOTE WALIOITWA MIZIGO KULE KWA WENYE MATUSI HAWAKUWA MIZIGO KATAMBI WAITARA NA HUYU MZEE NA NINA NDOTO HATA SILINDE ATAKUJA KUWA WAZIRI ILI MAANDIKO YATIMIE, OOOH MBOWE WEWE WAPENDA MAENDELEO UNAWAITA MIZIGO KISA WALITAKA CHAMA KISONGE KWA KUHOJI MATUMIZI YAKO POLE SANA

  • Humphrey Msengi
    Humphrey Msengi 4 months ago

    Kumwombea Mungu amsaidie afanye vzr tu. Maana, huwa tunasifu sana mtu akiteuliwa, baada ya muda akiondolewa tunaanza tena maneno.

  • Margareth Orgenes
    Margareth Orgenes 4 months ago

    Aiseeeeeeee! Dr. Moleli unaniachaga mdomo wazi , maana unaongeaga Kama umekariri. Duuuuuuuu! 😁😁😁🌹

  • Peter Daud
    Peter Daud 4 months ago

    Duh!! hapa kazi na sala tu, Ewe mwenyezi mungu muongoze Rais Dr. JPM na wabunge wetu, pia tuepushe na janga hili la korona.

  • Hamad Ali
    Hamad Ali 4 months ago

    Moleli ana uwezo mkubwa kuhusiana na mambo ya afya c rahisi kupata mbunge na mwana sayansi bravo

  • bin sultan
    bin sultan 4 months ago

    Huwa llahu lladhii laa ilaahaillallahuwal hayyul kayyuum

  • William Keita
    William Keita 4 months ago

    Point sana umeongea kama umewahi kuwepo akilini mwangu walahi naomba Rais alitendee kazi suala la maabara kubwa

  • Enock marwa
    Enock marwa 4 months ago

    Hadi machozi yamenitoka kaka umegusa moyo wangu sanaπŸ˜₯πŸ˜₯

  • Eustace Mgawe
    Eustace Mgawe 4 months ago

    Tunahitaji mawazo yake mazito yawe kwenye matumizii na vitendo.

  • Bunge Sabaya
    Bunge Sabaya 4 months ago

    Hapa RAIS kampata jembe. Huyu jamaa yuko vinzuri hatari yani haja kosea kwa uteuzi

  • Adam Mwakosya
    Adam Mwakosya 4 months ago

    Dr. Morel hongera sana umekua ukisemea vizuri Taifa letu. Nina imani hutamwangusha Rais wetu mpendwa John Pombe Josef Magufuli.

  • Liz P
    Liz P 4 months ago

    Lazima tusimame wenyewe..maono makubwa sana..maabara lazima tuwe nazo za kisasa kabisa! huyu jamaa katoa jambo kubwa sana!

  • Rehema Kitara
    Rehema Kitara 4 months ago

    πŸ™πŸ™

  • Sifueli Nyaki
    Sifueli Nyaki 4 months ago

    Ndo useme alikwenda ufipani kwa mapenzi yake akijua ipo siku atakuwa waziri kweli??!!!πŸ€”

  • Catherine Shao
    Catherine Shao 4 months ago

    Hahaaaaaaaaaaaa

  • leonard ramiye
    leonard ramiye 4 months ago

    It will take a century to think or feel this

  • Paulina. Baynit
    Paulina. Baynit 4 months ago

    Huyu baba nina mpenda sana, nilihisi atakuja kuwa waziri wa afya siku moja. Mungu akutangulie ktk kazi hiyo mpya.

  • Shaban Mlekwa
    Shaban Mlekwa 4 months ago

    Daah..! Jamaa katema madini saana. Hiyo ndo formla Illuminati wanaitumia kutawala dunia. Bravo Dr. Mollel

  • Immanuel Jackob
    Immanuel Jackob 4 months ago

    Nimekuelewa sana kiongozi

  • yohana mussa
    yohana mussa 4 months ago

    Hy!